Clanberry Gyada Yisti Gurasa Abincin

Wannan abincin mai dadi, gurasa mai dadi yana cikakke ga kaza ko sandwiches turkey , kuma yana sa kayan yabo maras kyau. Ina son shi kamar yadda yake, amma zest of orange za a iya karawa idan kuna son wannan dandano.

Abin da Kayi Bukatar

Yadda za a yi shi

  1. A cikin babban kwano ko kwano na mai daidaitawa tare da kullu ƙuƙwalwar haɗin ƙwallon, haɗa da yisti da ruwa yanzu. Bari tsaya na minti 5 zuwa 10.
  2. Ƙara gari, gishiri, sukari, da man shanu mai narke. Mix har sai kullu ya taru sai ku durƙusa don kimanin minti 10 a hannayenku a kan wuri mai tsabta ko kuma tare da ƙuƙwalwar ƙwararren mahaɗin. Ƙara karin gari, a cikin ƙananan kuɗi, idan an buƙata don kiyaye kullu daga jingina zuwa tasa ko hannun.
  1. Ƙara walnuts da cranberries kuma ku tsoma su har sai an rarraba su a ko'ina cikin kullu. Wannan mafi kyau ya aikata ta hannunka sai dai idan kun ji mahaɗin ku zai iya ɗaukar aikin.
  2. Oil mai girma tasa.
  3. Canja da kullu a cikin kwano kuma ya yi ta da gashi a kowane bangare. Rufe tare da filastik kunsa kuma bari ya tashi har sau biyu, kimanin awa 1.
  4. Layin biyu na yin burodi tare da takarda takarda. Yayyafa ɗauka da sauƙi tare da cornmeal.
  5. Kashe ƙasa da canja wuri da kullu a wuri mai tsabta. Raba cikin kashi 2. Form a cikin m akai-akai. Sanya a kan zanen gasa. Rufe burodi tare da tawul ɗin kaya mai sauƙi kuma bari hutawa na minti 45.
  6. A halin yanzu, preheat da tanda zuwa 350 F. Matsayi tanda tara a tsakiyar tanda.
  7. Gasa gurasa na minti 30 zuwa 40, har sai sun yi kyau da launin launin ruwan kasa kuma sauti ba su da haske lokacin da aka kwarara a kan kwalaye. Cikin zafin jiki na ciki zai kasance a kusa da 195 F lokacin da aka aikata.

Za ku iya zama kamar

Gudanar da Sha'idodin Abinci (ta hanyar bauta)
Calories 103
Total Fat 8 g
Fat Fat 1 g
Fat maras nauyi 1 g
Cholesterol 3 MG
Sodium 254 MG
Carbohydrates 7 g
Fiber na abinci 1 g
Protein 2 g
(Ana bayanin ladaran abincin jiki a kan girke-girke ta amfani da wani tsari na kayan aiki kuma ya kamata a yi la'akari da kimantawa. Sakamakon mutum ɗaya zai iya bambanta.)