Gurasa mai tsin-tsami mai yalwa

Idan ka yanke bude kabewa ko biyu don sassaƙa dabbar dabbar ta jack , kada ka ɗiba wadannan 'ya'yan itace. Tofa ko gasa da tsaba a cikin tanda ba a cikin kwanciyar lokaci ba.

Daga tasiri na yanayi, ana amfani da pumpkins 'ya'yan itatuwa, ba kayan lambu, domin sun ƙunshi tsaba na shuka. Ƙimar tsaba za a iya dawowa zuwa ga 'yan asalin ƙasar Amurkan da suka kiyasta su don amfanin su da abincin da ake amfani da su - da aka amfani da tsaba don magance cutar jiki da kuma matsaloli na koda.

Za a iya yin salted da 'ya'yan kabeji da za a iya yin salted ko kuma daɗin da za su dace da gashin ku. Gwaran suna iya cin nama kuma suna da kyau na fiber. Hakanan zaka iya amfani da wannan hanyar ganyayyaki don wasu tsaba, kamar su daga acorn squash da butternut squash.

Abin da Kayi Bukatar

Yadda za a yi shi

  1. Kurkura da kabewa tsaba da kyau. Yi amfani da yatsunsu don cire duk ɓangaren litattafan almara.
  2. Drain da kabewa tsaba da kuma jefar da ɓangaren litattafan almara.
  3. Yada tsaba a kan takardar kuki don ya bushe dare.
  4. Yanke da tanda zuwa 250 F.
  5. Lissafi da takardar burodi tare da maɓallin baƙaƙe.
  6. Tashi da kabewa tsaba a cikin man zaitun ko man shanu ko fesa tare da dafa abinci.
  7. Yayyafa da gishiri, tafarnuwa foda, albasa foda, kayan gishiri, barkono cayenne ko zabi na kayan kakar. Tashi zuwa gashi.
  1. Gasa game da awa 1, tayi kowane mita 15 zuwa 20, har sai launin ruwan kasa.
  2. Cool da kabewa tsaba kafin cin abinci. Ajiye su a cikin akwati na iska a dakin dakina har zuwa watanni 3 ko kuma friigerate har zuwa shekara 1.
  3. Idan kuna so kuran kuran kuran kuran-m, ku ji da su cikin dare a cikin bayani na 1/4 kofin gishiri zuwa kofuna 2 na ruwa. Ƙara wani ƙarin rana, sa'an nan kuma ci gaba zuwa mataki na 2 a sama.

Lura:

Kayan kabeji ana kiranta " pepitas " a cikin Mutanen Espanya. Idan kana neman albarkatun kore ko kore a cikin kantin sayar da kayan kasuwa, tabbas za ka sami su a ƙarƙashin wannan sunan.

Manyan Ayyukan Abincin Guda

> Madogararsa: Abinciyar Lafiya ta Duniya