Gurasar Gurasa da Naman Gwari na Portobello

Wannan salad ne mai dandano kuma yana da sauƙi shiri. Cikali mai kirim mai tsami ne cikakke topping don wannan salatin, amma jin dasu don maye gurbin safiyar ranch ko dangin ku.

Ku bauta wa wannan salatin kaza tare da kopin miya don abinci mai dadi kuma mai gamsarwa. Na yi amfani da kwanon rufi don dafa ƙirjin kajin, amma sliced ​​mai soyayyen kaza ko kaza mai tsabta za'a iya amfani dashi.

Abin da Kayi Bukatar

Yadda za a yi shi

Yanke da tanda ko warming drawer zuwa 250 ° F.

A wanke kaza da bushewa. Sanya wani filastik a kunshe da ƙirjin kaza da labanin ɗauka da sauƙi har ma (1/2-inch) kauri. Yi maimaita tare da ci gaba da kaza kuma yayyafa kowane ɓangaren ɗauka da sauƙi da gishiri da barkono.

Brush a kwanon rufi da man zaitun; wuri a kan matsakaici-zafi. Kaza kaza na kimanin minti 5 a kowane gefe, ko kuma sai an dafa shi da kuma browned. Yayyafa ɗauka da sauƙi tare da kayan yaji na Creole; ka rufe kayan ciki tare da tsare da kuma ci gaba da dumi a cikin tanda mai zafi ko warji mai zafi.

Brush portobello namomin kaza tare da ɗan man zaitun. Grill na kimanin minti 3, ko har sai launin ruwan kasa a bangarorin biyu da zafi.

A halin yanzu, shirya rassan ruwa a kan 4 faranti.

Shirya namomin kaza mai zafi a kan ganye, kai tare da cuku.

Yankakken zaren cikin tube kuma sanya a kan namomin kaza da cuku; goga ta karu da kirim mai tsami (duba ƙasa).

Sa 'yan gashi tumatir ko ceri tumatir da hadaddiyar giya ko sliced ​​ja albasa a kan faranti.

Yayyafa da croutons, idan an so.

Dressing

Hada nau'o'in kayan ado, ƙara kadan madara ko cream, idan an buƙata. Ku ɗanɗani kuma ku gyara kayan yaji, ƙara gishiri, dandana.

Za ku iya zama kamar

Salatin Chicken Mafi Kyawun

Salaye Chicken Tare Da Itace da Cranberries

Gudanar da Sha'idodin Abinci (ta hanyar bauta)
Calories 763
Total Fat 62 g
Fat Fat 19 g
Fat maras nauyi 21 g
Cholesterol 168 MG
Sodium 502 MG
Carbohydrates 7 g
Fiber na abinci 2 g
Protein 43 g
(Ana bayanin ladaran abincin jiki a kan girke-girke ta amfani da wani tsari na kayan aiki kuma ya kamata a yi la'akari da kimantawa. Sakamakon mutum ɗaya zai iya bambanta.)