Brown Sugar Pecan Pie

Wannan abun da kyau ne, wanda aka yi da launin ruwan kasa, syrup masara, man shanu, vanilla, da pecans. Yi amfani da irin kek a cikin ƙasa ko ka fi so, ko amfani da sayan kaya ba tare da gurasa ba ko gishiri.

Wannan kullun za a iya yin burodi a cikin sayan ko kullun gurasa maras amfani .

Abin da Kayi Bukatar

Yadda za a yi shi

Kayan daji

  1. A cikin abincin abinci, hada flours, sukari, da gishiri. Yi amfani da ƙananan lokuta don haɗuwa. Yayyafa guda man shanu a kan gurasar gari, a motsa shi cikin sauƙi, to sai ku buge game da sau 6. Yayyafa raguwa a kan cakuda, daɗaɗawa a hankali, sa'annan ya bugu game da 6 zuwa sau 7. Yayyafa da rabi na ruwa. Sanya sau 5. Yayyafa da sauran ruwa; Bugu da kari sau 6, har sai kullu fara farawa.
  1. Dauke manyan crumbs a cikin kwano. Pack da knead kawai 2 ko sau 3.
  2. Hanya a cikin wani faifai, kunsa a filastik, da sanyi don kimanin minti 30 zuwa 1.
  3. Gudu a kan wani wuri mai laushi don ya dace da kwanon rufi. Gyara da kuma shiga cikin kwanon rufi, yankan kashe wuce haddi. Yi ado na ado a kusa da farantin. Kafin ƙara da cika, goge tare da kadan daga cikin dukan tsiran kwai fararen, idan an so.

Ciko

  1. A cikin kwano mai haɗuwa, haɗuwa da ƙwaiye tsiro, masarar masara, gishiri, vanilla, sukari, da man shanu mai narkewa; sauti don haɗuwa da kyau. Dama a cikin pecans.
  2. Zuba cikin harsashi marar yalwa. Gasa a 400 F. na mintina 15; rage zafi zuwa 350 ° kuma gasa 25 zuwa 30 minutes ya fi tsayi.
  3. Rufe ɓangaren bakin ciki tare da zaure mai bango ko sautin launi idan launin ruwan kasa da yawa. Ya kamata a yi la'akari da ƙananan ƙananan cike da ƙuƙwalwa, kuma tsakiyar ba zai zama mai jiggly ba.
  4. Bari kull sanyi gaba ɗaya a kan rack.
  5. Ku bauta wa tare da tsinkaya mai gujewa ko tsoma baki ko tsalle na walƙiya.
Gudanar da Sha'idodin Abinci (ta hanyar bauta)
Calories 639
Total Fat 35 g
Fat Fat 11 g
Fat maras nauyi 16 g
Cholesterol 138 mg
Sodium 450 MG
Carbohydrates 79 g
Fiber na abinci 3 g
Protein 8 g
(Ana bayanin ladaran abincin jiki a kan girke-girke ta amfani da wani tsari na kayan aiki kuma ya kamata a yi la'akari da kimantawa. Sakamakon mutum ɗaya zai iya bambanta.)